asante yona, namtafuta tumain jailos.



Mimi ni asante yona, namtafuta tumain jailos.


Mawasiliano

Jina: asante yona.

.

dodoma chalinz.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


SALAMU-MPENZI-MCHANA-33097HG34MX.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: mimi,ezi Anamtafuta hemedi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Charles nzioka david Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: bosco wilson Anamtafuta helena john,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: DAUDI MAKOMBA Anamtafuta SUSANA CHALES LIFA AU MILEMBE ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Seifu Gerald kinigu Anamtafuta Antonio jalome,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...