DAUDI MAKOMBA , namtafuta SUSANA CHALES LIFA AU MILEMBE .


NIMIMI MJUKU wanajilala ambaowewenimamayakomiminaitwa.daudi.mtoto dadayakokwimba charesi lifa


Mimi ni DAUDI MAKOMBA , namtafuta SUSANA CHALES LIFA AU MILEMBE .


Mawasiliano

Jina: DAUDI MAKOMBA .

LUJA D FHUMA.

KATAVI.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-SALAMU-MCHANA-JION.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Seifu Gerald kinigu Anamtafuta Antonio jalome,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: lucy ngimba Anamtafuta lucy ngimba,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Peter salvius lukinja Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: SAMWEL PAUL MANJARE Anamtafuta REONSI ANTONY MAGANGA,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: leward mwanandenje Anamtafuta musa msongole,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...