lucy ngimba, namtafuta lucy ngimba.


mm naitwa martin ngimba


Mimi ni lucy ngimba, namtafuta lucy ngimba.


Mawasiliano

Jina: lucy ngimba.

namba ya cm.

mbinga mjini.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


PONGEZI-MPENZI-24498UA8.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Peter salvius lukinja Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: SAMWEL PAUL MANJARE Anamtafuta REONSI ANTONY MAGANGA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: leward mwanandenje Anamtafuta musa msongole,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: salome innocent mkuyuli Anamtafuta judith deusdedit,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: salome innocent mkuyuli Anamtafuta Happiness Vandelin,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: suzi nyimbo Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: peluc lukas Anamtafuta fatuma omary,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...