SAMWEL PAUL MANJARE , namtafuta REONSI ANTONY MAGANGA.


MWAKA 2008 TULIMALIZA SHULE YA MSINGI ILEMVE KATA KINAMAPULA WILAYA KAHAMA MKOANI SHINYANGA TUKAHAMIA RUKWA.KWASASA NIKO MOROGORO


Mimi ni SAMWEL PAUL MANJARE , namtafuta REONSI ANTONY MAGANGA.


Mawasiliano

Jina: SAMWEL PAUL MANJARE .

NO ZA SIMU.

MOROGORO.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-SALAMU-USIKU-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: leward mwanandenje Anamtafuta musa msongole,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: salome innocent mkuyuli Anamtafuta judith deusdedit,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: salome innocent mkuyuli Anamtafuta Happiness Vandelin,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: suzi nyimbo Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: peluc lukas Anamtafuta fatuma omary,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: richard chaffu Anamtafuta tumain kilingoangel kadege, wende chura, zuwena nyomolelo, elasto myavilwa, Anastanzia Paschal, ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: seleman erenest malele Anamtafuta adventina erenest malele,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...