seleman erenest malele , namtafuta adventina erenest malele.


wa kasenga ya mkoa wa chato baba alikufa mwaka2001 kaka ambaye ni mtoto wa kwanza kwa mke wa kwanza anaitwa ezira erenest malele mama yangu ni adventina petro


Mimi ni seleman erenest malele , namtafuta adventina erenest malele.


Mawasiliano

Jina: seleman erenest malele .

akitaka kunipata atumie namba ya sim 0759546124 naomba isomwe kwenye radio kwizera ambayo ni 97.9 siku ya jumamosi saa 10:30 usiku.

sasa hivi naishi kijiji cha msekwa kata ya kalenge wilaya ya biharamulo mkoa wa kagera .



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-SALAMU-MCHANA-JION.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: musa pomboma Anamtafuta wote wanao nijua ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Augustine leonard muhanuka Anamtafuta Ester jackson,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Patrick lopeto Anamtafuta price king pin πŸ”’,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Jumanne malale Anamtafuta Rehema paul mihayo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: yapemungu moshi rugina Anamtafuta Paulo moshi rugina,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ASUMPTA KAYOMBO Anamtafuta TECLA AMANDUS MDENDEMI,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ROJAS SIMAKALA Anamtafuta ROJAS SIMAKALA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...