musa pomboma, namtafuta wote wanao nijua .


Mwenyeji wa Tukuyu( ushirika)- Mbeya nmemaliza shule ya msimgi Masebe mwaka 2005 na sekondari ya lutemgano Mwaka 2009, certificate ya IT mwaka 2011 na Diploma 2015 chuo cha mipango Dodoms


Mimi ni musa pomboma, namtafuta wote wanao nijua .


Mawasiliano

Jina: musa pomboma.

No simu 0716149981 na 0742623177.
Email. moc.liamg|4321amobmopasuM#moc.liamg|4321amobmopasuM.

Dodoma mjini.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


mtu.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Augustine leonard muhanuka Anamtafuta Ester jackson,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Patrick lopeto Anamtafuta price king pin πŸ”’,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Jumanne malale Anamtafuta Rehema paul mihayo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: yapemungu moshi rugina Anamtafuta Paulo moshi rugina,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ASUMPTA KAYOMBO Anamtafuta TECLA AMANDUS MDENDEMI,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ROJAS SIMAKALA Anamtafuta ROJAS SIMAKALA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: matano sudi Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Abel Adam Enock Anamtafuta Annastazia Michael,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...