Augustine leonard muhanuka, namtafuta Ester jackson.


Ni mimi mpenzi wako mpendwa niliyekuwa nasoma nawe kaliua high school nikiwa kidato cha sita na wewe kidato cha tano wote tukiwa na mchepuo wa CBG mwaka 2017 ndipo tulipokutana


Mimi ni Augustine leonard muhanuka, namtafuta Ester jackson.


Mawasiliano

Jina: Augustine leonard muhanuka.

simu ya mkononi.

Kilimanjaro wilaya ya same.



Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


wadogo.gif