madeni Rockert , namtafuta Elizabeth Bernard mako /holo Bernard .


mimi ni mtoto ambae uliniacha mwaka1993 bado mdogo katika kijiji cha isesabudaga busagara wilaya ya misungwi ambaponililelewa nililelewa na bibi ulikuwa umeolewa na rocket nyanda au Robert nyanda nakuomba unitafute kwa namba hizi 0675744326 nakupenda sana mama yangu


Mimi ni madeni Rockert , namtafuta Elizabeth Bernard mako /holo Bernard .


Mawasiliano

Jina: madeni Rockert .

0675744326.

usagara mwanza .



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-ZA-USIKU-KWA-NDUGU.JPG

.