Nahitwa kurwa majaliwa kokoro, namtafuta Dada Ayesi .


Namtafuta binti kwajina la ayesi anaheshi ruvuma tunduru nilipo tulikua tuna wasiliana kama malafiki bahant mbya namb yake hilifungiwa kwenye laine yang so kama ukna mtu yupo kalibu nae au anamjua amfikishie ujumb huu no yang 0785635555


Mimi ni Nahitwa kurwa majaliwa kokoro, namtafuta Dada Ayesi .


Mawasiliano

Jina: Nahitwa kurwa majaliwa kokoro.

0785635555.

Mwanza .



Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


wadogo.gif