dickison powel, namtafuta grory .


ulkua mtoto wa mwalim na tulikuwa tunasoma wte shule ya ngoridoto na tulipoteana tangu darasa la 3 kma sikosei niliondoka nguridoto mwaka 2007 na hapo ilkua mwisho wa kukuona


Mimi ni dickison powel, namtafuta grory .


Mawasiliano

Jina: dickison powel.

n follow fb kally simba.

dar (boko).



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-MLO-MWEMA-MZAZI.JPG

.