GODLOVE ERNEST FIFI, namtafuta GIFT NA MAMA YAKE AITWAYE : GRACE MHAGAMA.


BABA YAKO MZAZI HUSIKA NIPO DAR KWA SASA ILA NAISHI MAKAMBAKO MKOA WA NJOMBE


Mimi ni GODLOVE ERNEST FIFI, namtafuta GIFT NA MAMA YAKE AITWAYE : GRACE MHAGAMA.


Mawasiliano

Jina: GODLOVE ERNEST FIFI.

0762936311, AU 0786310030 NA 0657914444.

MAKAMBAKO NA DARESALAAMAA.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-KUOMNBA-KUKUTANA-NA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Elizabeth f Mnkondo Anamtafuta penina,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Elizabeth f Mnkondo Anamtafuta Salome ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ENOCK JAMES MSHELELA Anamtafuta NEEMA MATHIAS & TANO JUMA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: HATIBU JOHN KOMBA Anamtafuta RAMATHANI MGANDILA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Ezekiel mwaipopo Anamtafuta kenerd kashililika,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Nahida Hassani Zuberi Anamtafuta Masanja Dwesse,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...