ENOCK JAMES MSHELELA, namtafuta NEEMA MATHIAS & TANO JUMA.


TUMESOMA PAMOJA KTK CHUO CHA MUC TABORA CAMPUS 2011-2012 KTK KOZI YA TOURISM & HOTEL MGT


Mimi ni ENOCK JAMES MSHELELA, namtafuta NEEMA MATHIAS & TANO JUMA.


Mawasiliano

Jina: ENOCK JAMES MSHELELA.

0756715053.

GEITA.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


ndugu.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: HATIBU JOHN KOMBA Anamtafuta RAMATHANI MGANDILA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Ezekiel mwaipopo Anamtafuta kenerd kashililika,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Nahida Hassani Zuberi Anamtafuta Masanja Dwesse,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: jackson ashery Anamtafuta god,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...