HATIBU JOHN KOMBA, namtafuta RAMATHANI MGANDILA.


Naitwa hatibu nimezaliwa kyela mtoto wa Eva komba namtafuta baba yangu anaitwa Ramathani Mgandila


Mimi ni HATIBU JOHN KOMBA, namtafuta RAMATHANI MGANDILA.


Mawasiliano

Jina: HATIBU JOHN KOMBA.

MAWASIANO 0763160804.

CHUNYA.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-ZA-JIONI-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Ezekiel mwaipopo Anamtafuta kenerd kashililika,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Nahida Hassani Zuberi Anamtafuta Masanja Dwesse,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: jackson ashery Anamtafuta god,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...