Oscar Pascal Mponzi, namtafuta Daniel Mwakitalima.


Mi ni Oscar wa igalako nilikua nakaa jirani na huyu ndugu na tumesoma chekechea na shule ya msingi moja ya uhusiano iliyopo mbarali mbeya tulipotezana mara baada ya familia yake kuhama kikazi.


Mimi ni Oscar Pascal Mponzi, namtafuta Daniel Mwakitalima.


Mawasiliano

Jina: Oscar Pascal Mponzi.

0764390062.

Mbeya mjini.



Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


utotoni.gif