Dominic Isadoke, namtafuta Diana Chepkoech.


Nilisoma shule ya msingi ya Jamji


Mimi ni Dominic Isadoke, namtafuta Diana Chepkoech.


Mawasiliano

Jina: Dominic Isadoke.

Kutumia Whatsapp.

niko kisii-kegogi sasa hivi.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


MLO-MWEMA-KWA-NDUGU-UJUMBE.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Daudi juma masunga Anamtafuta semeni bundala,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: John Mimi Anamtafuta Jose Wewe,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: amina Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: felistar Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Owen Msumba Anamtafuta Shukulan Juma,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...