Daudi juma masunga, namtafuta semeni bundala.


mimi ni daudi juma tulisote sule moja igalula


Mimi ni Daudi juma masunga, namtafuta semeni bundala.


Mawasiliano

Jina: Daudi juma masunga.

Sms.

Zanzibar.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-MLO-MWEMA-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: John Mimi Anamtafuta Jose Wewe,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: amina Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: felistar Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Owen Msumba Anamtafuta Shukulan Juma,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Mniko Marigiri Anamtafuta Mgema Matondo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...