Owen Msumba, namtafuta Shukulan Juma.


Np Mbeya Napenda Sana Vchekesho.I Am Single


Mimi ni Owen Msumba, namtafuta Shukulan Juma.


Mawasiliano

Jina: Owen Msumba.

Pga Cm 0686865453.

Matema Beach,kyela Mbeya.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-ZA-JIONI-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Mniko Marigiri Anamtafuta Mgema Matondo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Elizabeth mayala Lugonda Anamtafuta Neema cheyo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Bethson Wilbaty Gwimile Anamtafuta Ediga machba.,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Timotheo amoni sabizi Anamtafuta Gibuson firibeti,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Neema Redson Simkoko Anamtafuta Rehema willy mbwaga,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...