Tafuta

AckySHINE Kutafutana

Mahali pa kutafuta marafiki mliopotezana

HOME | WANAOTAFUTWA | WANAOTAFUTA | TOA POSTI

.

Tunakuwezesha kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


uliyesoma.gif

Bethson Wilbaty Gwimile, namtafuta Ediga machba..


Nima2maini yangu kwako bwana ediga machya kuwa u-mzima. Nimimi,batson,2liye kuwa wote kwenye mahangaiko mwaka 2012,kule mtwara 2kadhurumiwa pesa zetu na bwana raurend kisoma.Nina huzun kubwa sana kwakuwa 2lipotezana kwa mda wote huo tangiaa 2013,Morogoro mbaka leo,waweza nitafuta mda wowote kwa sm namba,0754970818,AU,0746059264.Kila raher jamayangu popote ulipo naiman mambo yatakuwa shwar.
BETHSON WILBATH:
IRINGA:
KILOLO&AHSANTE:


Mimi ni Bethson Wilbaty Gwimile, namtafuta Ediga machba..


Mawasiliano

Jina: Bethson Wilbaty Gwimile.

0754970818+0746059264.

Dar es salaam,tz .