kj.gif

Suma ntega, namtafuta Amina Athuman Mahinda.


ME ni ismail suma ntega niliekuw rafk yak w sekondary katk wilay ya urambo


Mimi ni Suma ntega, namtafuta Amina Athuman Mahinda.


Mawasiliano

Jina: Suma ntega.

0628169277 or Facebook Ismah tz follow instagram @ismahtz google suma ntegah and email moc.liamg|hagetnamus#moc.liamg|hagetnamus.

Arusha kalolen.



Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>