Rajabu, namtafuta Ratifa.


Ratifa mm rajabu mdogo wake Asia wa nsimbo sec school


Mimi ni Rajabu, namtafuta Ratifa.


Mawasiliano

Jina: Rajabu.

0752065279.

Nyumbani palepale karibu na nyerere primary school.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-ZA-JIONI-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Jeska Anamtafuta Samweli Kimei,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: kevin wesonga Anamtafuta methali,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: achius Faustine Anamtafuta Joyce Leonard ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Achius Faustine Anamtafuta Joyce Leonard ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...