john peter sanga, namtafuta tula.


nimehitimukidatochanne


Mimi ni john peter sanga, namtafuta tula.


Mawasiliano

Jina: john peter sanga.

.

dar.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


SALAMU-JIONI98HBS.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Hasina Abdullah Said Anamtafuta Zainab Mohd,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: david lemomo Anamtafuta jeff,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta eliza simime,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: maria omary mohamedy Anamtafuta husna twaibu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: maria omary mohamedy Anamtafuta husna twaibu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...