david lemomo, namtafuta jeff.


mtemi


Mimi ni david lemomo, namtafuta jeff.


Mawasiliano

Jina: david lemomo.

through 4n.

isinet.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-ZA-JIONI-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta eliza simime,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: maria omary mohamedy Anamtafuta husna twaibu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: maria omary mohamedy Anamtafuta husna twaibu,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Ezekiel amo mwasalama Anamtafuta Esta julias swenya,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: RAMECK FABIAN RAMECK Anamtafuta FABIAN RAMECK,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...