maria omary mohamedy, namtafuta husna twaibu.


mim ni maria ndugu yang umeondoka bila kujua naomba tuludishe aman ndani ya nyumba


Mimi ni maria omary mohamedy, namtafuta husna twaibu.


Mawasiliano

Jina: maria omary mohamedy.

kupitia cm yangu.

songea.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-ZA-USIKU-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Ezekiel amo mwasalama Anamtafuta Esta julias swenya,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: RAMECK FABIAN RAMECK Anamtafuta FABIAN RAMECK,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: SAMWEL MLINDA Anamtafuta RAJAB WILLSON,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Kipsang Anamtafuta Daniel Chebet ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Gaudence Thaver abdullah Anamtafuta wote,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...