Gaudence Thaver abdullah, namtafuta wote.


Mwazye middle sc Sengerema sec1977 Mkwawa complex 1978/1981


Mimi ni Gaudence Thaver abdullah, namtafuta wote.


Mawasiliano

Jina: Gaudence Thaver abdullah.

facebook.

dar.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-MCHANA-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ADJA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: paul charles yohana Anamtafuta hussein bakari,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: kulwa amosi masisa Anamtafuta jesika wa bunda mkoa wa mara,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: salvatory mgimwa Anamtafuta Steven choga,Richard Lyuvale,Emeran Goliama,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...