kulwa amosi masisa, namtafuta jesika wa bunda mkoa wa mara.


mimikulwa amos kutoka uk ninamtafuta jesika kutoka bunda


Mimi ni kulwa amosi masisa, namtafuta jesika wa bunda mkoa wa mara.


Mawasiliano

Jina: kulwa amosi masisa.

njia ya simu.

igongo uk.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-POLE-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: salvatory mgimwa Anamtafuta Steven choga,Richard Lyuvale,Emeran Goliama,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: John Yussuph Anamtafuta Rashid Said,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: mfaume saidy kwaro Anamtafuta marry, pendo jack,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Neema tella Anamtafuta Prisca kalendero ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...