salvatory mgimwa, namtafuta Steven choga,Richard Lyuvale,Emeran Goliama.


mimi nimelelewa mission Lyasa.Kipindi nalelewa nilikuwa chini ya padri Modestus mbwelwa na masista wa shirika la mt.Teresia wa mtoto Yesu jimbo la Iringa.Nimekaa Ilole iringa-ustawi wa jamii.Kwasasa niko mafinga.


Mimi ni salvatory mgimwa, namtafuta Steven choga,Richard Lyuvale,Emeran Goliama.


Mawasiliano

Jina: salvatory mgimwa.

0746229446.

mafinga.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


ml.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: John Yussuph Anamtafuta Rashid Said,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: mfaume saidy kwaro Anamtafuta marry, pendo jack,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Neema tella Anamtafuta Prisca kalendero ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: rdison kabok Anamtafuta marry musel,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...