John Yussuph, namtafuta Rashid Said.


Mimi N Yule Rafiki Yako Ambay 2lisoma Sot Class 4 Na Baada Miez Kadha 2ka Tenganishwa.


Mimi ni John Yussuph, namtafuta Rashid Said.


Mawasiliano

Jina: John Yussuph.

maamkuzi.

Menzamwenye.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-POLE-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: mfaume saidy kwaro Anamtafuta marry, pendo jack,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Neema tella Anamtafuta Prisca kalendero ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: rdison kabok Anamtafuta marry musel,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Festo ezra anthony Anamtafuta VUMILIA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Martha James Mapalala Anamtafuta Zaina Juma Mpingwa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...