mfaume saidy kwaro, namtafuta marry, pendo jack.


mimi naitwa mfaume saidy kwaro natokea bugurn natafuta marafki zngu wote nliyo soma nao nahata wale ncyo soma nao naitaji kuwakarbu naoo maana maisha ni kutafta nawala cyo kukaa kimya


Mimi ni mfaume saidy kwaro, namtafuta marry, pendo jack.


Mawasiliano

Jina: mfaume saidy kwaro.

0679096488.

naishi buguruni.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


SALAMU-USIKU-23ND.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Neema tella Anamtafuta Prisca kalendero ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: rdison kabok Anamtafuta marry musel,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Festo ezra anthony Anamtafuta VUMILIA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Martha James Mapalala Anamtafuta Zaina Juma Mpingwa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: nafiza said kuchawo Anamtafuta irene,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...