nafiza said kuchawo, namtafuta irene.


our mom zione kuchawo.ur our first born… am nafiza i mc u


Mimi ni nafiza said kuchawo, namtafuta irene.


Mawasiliano

Jina: nafiza said kuchawo.

0716155998.

dar es salaam -Tanzania.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide3-mliopoteana.GIF

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Baisilimia Anamtafuta Yasinilimia,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: sadick mustafa mapanje Anamtafuta janeth yustis,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Ramzu Juma Ramzu Anamtafuta Ally Abasi Ranadhan,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ABDI MKUBWA SALIM Anamtafuta HADIJA HEMEDI,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Simon stanslaus simkonda Anamtafuta Ramadhanu shabani,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...