sadick mustafa mapanje, namtafuta janeth yustis.


nipo chiwale-masasi


Mimi ni sadick mustafa mapanje, namtafuta janeth yustis.


Mawasiliano

Jina: sadick mustafa mapanje.

kwenye sim.

CHIWALE-MASASI.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


MLO-MWEMA-KWA-NDUGU-UJUMBE.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Ramzu Juma Ramzu Anamtafuta Ally Abasi Ranadhan,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ABDI MKUBWA SALIM Anamtafuta HADIJA HEMEDI,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Simon stanslaus simkonda Anamtafuta Ramadhanu shabani,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Kdf Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anasela Amosi Anamtafuta Tumaini makoba,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: elya daniel yambix Anamtafuta elcfa edison obed,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...