Ramzu Juma Ramzu, namtafuta Ally Abasi Ranadhan.


Mimi ni mwanafunzi nilisoma elimu ya msingi K ndege Dodoma nikahamia 2011 shule ya msingi mbwanga


Mimi ni Ramzu Juma Ramzu, namtafuta Ally Abasi Ranadhan.


Mawasiliano

Jina: Ramzu Juma Ramzu.

0788301450.

Dodoma.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-SHUKRANI-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: ABDI MKUBWA SALIM Anamtafuta HADIJA HEMEDI,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Simon stanslaus simkonda Anamtafuta Ramadhanu shabani,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Kdf Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anasela Amosi Anamtafuta Tumaini makoba,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: elya daniel yambix Anamtafuta elcfa edison obed,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...