ABDI MKUBWA SALIM, namtafuta HADIJA HEMEDI.


mimi ni ABDI MKUBWA mpenzi wangu HADIJA nakutafuta


Mimi ni ABDI MKUBWA SALIM, namtafuta HADIJA HEMEDI.


Mawasiliano

Jina: ABDI MKUBWA SALIM.

0675555947.

PEMBA GANDO.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


tafuta-ndugu.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Simon stanslaus simkonda Anamtafuta Ramadhanu shabani,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Kdf Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anasela Amosi Anamtafuta Tumaini makoba,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: elya daniel yambix Anamtafuta elcfa edison obed,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Seif Shekusa Anamtafuta Ruwaichi Matemba,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...