Kdf, namtafuta .



Mimi ni Kdf, namtafuta .


Mawasiliano

Jina: Kdf.

.

.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-MCHANA-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anasela Amosi Anamtafuta Tumaini makoba,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: elya daniel yambix Anamtafuta elcfa edison obed,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Seif Shekusa Anamtafuta Ruwaichi Matemba,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: joseph jafary Anamtafuta hawa mawlid shabani,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: mohammedi mtupa Anamtafuta halima salumu mkatimigoi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: MOI KILITO LENGAI Anamtafuta HASSANI MNYAMILI,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...