Anasela Amosi, namtafuta Tumaini makoba.


mimi ni dada yako niko karagwe ihembe kibogwaizi


Mimi ni Anasela Amosi, namtafuta Tumaini makoba.


Mawasiliano

Jina: Anasela Amosi.

naomba 2wasiliane kwa namba hiyo 0688297978.

Niko Ihembe ,karagwe,kagera,Tanzania.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-SHUKRANI-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: elya daniel yambix Anamtafuta elcfa edison obed,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Seif Shekusa Anamtafuta Ruwaichi Matemba,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: joseph jafary Anamtafuta hawa mawlid shabani,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: mohammedi mtupa Anamtafuta halima salumu mkatimigoi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: MOI KILITO LENGAI Anamtafuta HASSANI MNYAMILI,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: MOI KILITO KILTO Anamtafuta CNYAGWA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...