Seif Shekusa, namtafuta Ruwaichi Matemba.


Nilifanya nae kazi Posta na Simu


Mimi ni Seif Shekusa, namtafuta Ruwaichi Matemba.


Mawasiliano

Jina: Seif Shekusa.

+255 788 220 620.

Dar Es Salaam.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-HONGERA-NDUGUU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: joseph jafary Anamtafuta hawa mawlid shabani,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: mohammedi mtupa Anamtafuta halima salumu mkatimigoi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: MOI KILITO LENGAI Anamtafuta HASSANI MNYAMILI,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: MOI KILITO KILTO Anamtafuta CNYAGWA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...