mohammedi mtupa, namtafuta halima salumu mkatimigoi.


tulisoma pamoja shule ya msingi umwe iliopo ikwiriri rufiji na sekondari ya ikwiriri 2010,2013


Mimi ni mohammedi mtupa, namtafuta halima salumu mkatimigoi.


Mawasiliano

Jina: mohammedi mtupa.

0688565758 \ 0686510580 \ 0653363348.

temeke dar es salamu.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


ml.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: MOI KILITO LENGAI Anamtafuta HASSANI MNYAMILI,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: MOI KILITO KILTO Anamtafuta CNYAGWA,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: FRANK ESXAVELI MKOBA Anamtafuta Getruda gabdieli ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Asani benito ndyongo Anamtafuta Richady,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Saymon saymon mbelembe Anamtafuta Stera mgeni ,๐Ÿ‘‰ soma zaidi hapa...