MOI KILITO KILTO, namtafuta CNYAGWA.


NAKUTAFU


Mimi ni MOI KILITO KILTO, namtafuta CNYAGWA.


Mawasiliano

Jina: MOI KILITO KILTO.

NAKUTAFU.

MORO.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-SHUKRANI-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: FRANK ESXAVELI MKOBA Anamtafuta Getruda gabdieli ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Asani benito ndyongo Anamtafuta Richady,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Saymon saymon mbelembe Anamtafuta Stera mgeni ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Lazaro Daudi Anamtafuta Emanuel loshooki,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta MARIAM SAMUSON,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: othman kasimu Anamtafuta ukoo wa mzee luoga wa njombe ..mm huko sipajui,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...