othman kasimu , namtafuta ukoo wa mzee luoga wa njombe ..mm huko sipajui.


Natafuta ukoo wa mzee luoga wa njombe … mm ni mtoto wa mwanae ambaye alitoka njombe hadi bara kwenye mkonge na bahati nzuri akapata mke na wamezaa watoto walili mmoja apo ni mm hapa..


Mimi ni othman kasimu , namtafuta ukoo wa mzee luoga wa njombe ..mm huko sipajui.


Mawasiliano

Jina: othman kasimu .

0678 72 73 01 niko online muda wote …

niko dar esalaam …tanzania.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide3-mliopoteana.GIF

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: athuman idd kassm Anamtafuta sharifu idd athuman,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Christian Assenga Anamtafuta Theresia deodorant,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: IMMSSADSF Anamtafuta IMMSA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Fredick peter mmary Anamtafuta Tatuh Jimmy,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: KEVIN WECHULI Anamtafuta PALVIX MUGANDA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: francis ombati geoffrey Anamtafuta geoffrey ombati francis,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...