francis ombati geoffrey, namtafuta geoffrey ombati francis.


Tulisoma nawe shule ya Gianchere kumbuka mkiniita Eketsmbauti


Mimi ni francis ombati geoffrey, namtafuta geoffrey ombati francis.


Mawasiliano

Jina: francis ombati geoffrey.

Mtandao wa facebook.

maeneo ya Kisii.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-POLE-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: mm chilo Anamtafuta nche boy,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: mm chilo Anamtafuta nche boy,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Frida Tobias mhelela Anamtafuta Immanuel Patrick kisoso,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: halima ismaili Anamtafuta Patriki john mwenyeji wa tanga,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Elias Gerodi Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Albert barnabas pamba Anamtafuta Zubeda mussa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ABCD Anamtafuta ANKO,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...