Albert barnabas pamba, namtafuta Zubeda mussa.


Tulisoma Γ΄te katika shule ya msingi irenza


Mimi ni Albert barnabas pamba, namtafuta Zubeda mussa.


Mawasiliano

Jina: Albert barnabas pamba.

0653466868.

nipo sengerema mwanza.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-SHUKRANI-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: ABCD Anamtafuta ANKO,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Nasra nassor Anamtafuta Abdullah,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: shija rashidi nyeresu Anamtafuta veronika,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ISMAIL RASHID MBARUKU Anamtafuta SHEILA SAID JUMA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Samweli Assumani Anamtafuta Ngena Lumona,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...