Nasra nassor, namtafuta Abdullah.


Mm n rafki yako wa zaman


Mimi ni Nasra nassor, namtafuta Abdullah.


Mawasiliano

Jina: Nasra nassor.

0625996762.

Zanzibar.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-ZA-JIONI-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: shija rashidi nyeresu Anamtafuta veronika,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ISMAIL RASHID MBARUKU Anamtafuta SHEILA SAID JUMA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Samweli Assumani Anamtafuta Ngena Lumona,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ramadhan all juma Anamtafuta sala,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...