Samweli Assumani, namtafuta Ngena Lumona.


nirafiki yangu nimpendaye sana.tulikuwa pamoja Uvira.


Mimi ni Samweli Assumani, namtafuta Ngena Lumona.


Mawasiliano

Jina: Samweli Assumani.

tuwasiliane nae kwenye facebook.

Uvira..



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Marafiki-wa-enzi.GIF

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: ramadhan all juma Anamtafuta sala,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: LYNN F LOUUS Anamtafuta JOANNE RUBEN MONYO,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Jems J Swai Anamtafuta rafiaa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: mick mwambene Anamtafuta Catherine Gabriel Killo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: kelvini emanueli orasa Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...