ramadhan all juma, namtafuta sala.


mm ndy yule wako ramadhana ally juma


Mimi ni ramadhan all juma, namtafuta sala.


Mawasiliano

Jina: ramadhan all juma.

sms.

manzese.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-MLO-MWEMA-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: LYNN F LOUUS Anamtafuta JOANNE RUBEN MONYO,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Jems J Swai Anamtafuta rafiaa,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: mick mwambene Anamtafuta Catherine Gabriel Killo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: kelvini emanueli orasa Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Salama Francis ali Anamtafuta Ian Benjamin karisa ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: NKUBA MASANJA LUTELEMLA Anamtafuta JUMA CHARLES SABO,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...