Salama Francis ali, namtafuta Ian Benjamin karisa .


Naishi karima primary school na yy tulisoma pamoja


Mimi ni Salama Francis ali, namtafuta Ian Benjamin karisa .


Mawasiliano

Jina: Salama Francis ali.

0740893781.

Karima primary school.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


KADI-MMISI-MZAZI.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: NKUBA MASANJA LUTELEMLA Anamtafuta JUMA CHARLES SABO,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Yahya rajabu kigodi Anamtafuta Zainabu ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Yusuf Masanja Shabady Anamtafuta Shabani Kimweri.,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: DAUD J MESENJA Anamtafuta CHALE KISENA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Hamisi hussen kazy Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Sakina jonson Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...