Yahya rajabu kigodi, namtafuta Zainabu .


Mm niyule ninae penda kuimba tulikutana makongo hospital ya lugalo


Mimi ni Yahya rajabu kigodi, namtafuta Zainabu .


Mawasiliano

Jina: Yahya rajabu kigodi.

0656113186 namba yangu.

Manzese.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


tafuta-ndugu.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Yusuf Masanja Shabady Anamtafuta Shabani Kimweri.,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: DAUD J MESENJA Anamtafuta CHALE KISENA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Hamisi hussen kazy Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Sakina jonson Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: SAFARIQAMARA Anamtafuta LALATATOK,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: samweli mbeti nyamkutila Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...