Yusuf Masanja Shabady, namtafuta Shabani Kimweri..


Mimi kwa jina lipo Hapo juu.
Nilianza shule ya msingi mnazi mmoja Kariakoo miaka ya 2001-2007.
Lakini ghafla mwaka 2006 rafiki ya akatoweka katika mazingira ya utata mpaka Leo hakuna taarifa kamili kuhusu yeye yupo wapi maana mwanzo alikuwa ana hamu sana ya kwenda kwa mama yake aliyekuwa Mombo Tanga kwa maelezo yake Mwenyewe.


Mimi ni Yusuf Masanja Shabady, namtafuta Shabani Kimweri..


Mawasiliano

Jina: Yusuf Masanja Shabady.

0717240853»> WhatsApp.
Yusuphchallangaey@gmail. Com
Yusuphchallangaey Facebook.
Yusuphchallangaey Instagram.
0625509594 kupiga moja kwa moja simu ya mkononi..

Nipo Kigamboni Dar-ss-salaam Tanzania..



Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Slide2-utotoni.GIF