DAUD J MESENJA , namtafuta CHALE KISENA.


NYANKENDE


Mimi ni DAUD J MESENJA , namtafuta CHALE KISENA.


Mawasiliano

Jina: DAUD J MESENJA .

.

.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


NIMEKUMISI-MPENZI086H.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Hamisi hussen kazy Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Sakina jonson Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: SAFARIQAMARA Anamtafuta LALATATOK,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: samweli mbeti nyamkutila Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Tunza ebengela Anamtafuta Suzana Rashid and Andredi luundo,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...