melichades tumusime modesiti, namtafuta luma lod.


mimi ni wamuleba majina yangu ni ayo juu


Mimi ni melichades tumusime modesiti, namtafuta luma lod.


Mawasiliano

Jina: melichades tumusime modesiti.

.

katungulu.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


Ndugu.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: MALE BORN JOHN Anamtafuta FEMALE,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: DANCAN BUSHASHA LUKAVILO Anamtafuta Tande High,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: shida Anamtafuta emanweli hamis,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: W Anamtafuta A,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta agata,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: geofrey gerald ligombi Anamtafuta Maria grasiano ligombi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...