shida , namtafuta emanweli hamis.


MWENDESHA


Mimi ni shida , namtafuta emanweli hamis.


Mawasiliano

Jina: shida .

.

.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


utotoni.gif

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: W Anamtafuta A,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta agata,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: geofrey gerald ligombi Anamtafuta Maria grasiano ligombi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta Maria ligombi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: John chota Anamtafuta Frank ponera,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: nikas kamala Anamtafuta neema katuli,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...