geofrey gerald ligombi, namtafuta Maria grasiano ligombi.


tulipotezana 1993 baba yetu aliachana na mama yake kuelekea dar kwa bibi yake akiwa na miaka2.hivyo mm ni kaka yake ninamtafuta sana baba yetu ni mmoja na alishafariki 1998.


Mimi ni geofrey gerald ligombi, namtafuta Maria grasiano ligombi.


Mawasiliano

Jina: geofrey gerald ligombi.

mwanamke.

darsalaam.



.

Hata wewe msomaji unaweza kutafuta Marafiki, ndugu, jamaa na mliosoma pamoja mliopotezana hapa

Kutafuta mliopotezana

<<BOFYA HAPA>>


UJUMBE-WA-SHUKRANI-KWA-NDUGU.JPG

.

Makala nyingine za Kutafutana;
a.gif Ndugu: Anamtafuta Maria ligombi,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: John chota Anamtafuta Frank ponera,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: nikas kamala Anamtafuta neema katuli,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: dickson benson Anamtafuta chema peter,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: KHATIB KAI J Anamtafuta BALA,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: tja Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Mohamed Pawaga Joseph Anamtafuta Pawaga : Nyamiaga Magarande Joseph ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: samith hasan Anamtafuta Rahma Amood ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...
a.gif Ndugu: Anamtafuta ,πŸ‘‰ soma zaidi hapa...